Haya ndiyo majibu ya Diamond baada ya wimbo wa ‘Barua kwa Diamond’ wake Meda

Msanii chipukizi Meda ameachilia wimbo na video siku za hivi karibuni unaoitwa Barua kwa Diamond‘ watu wengi wakahisi labda anamfahamu au wanaundugu. Ila kupitia ukurasa wa Diamond Platnumz kama anavyo julikana, ameandika kuwa hamfahamu msanii huyu japokuwa ni chipukizi.

Diamond Platnumz amemuunga mkono kutokana na mashairi ya wimbo huo nakutaka jamii imuunge mkono.
Hiki ndicho alicho kiandika.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s