Jacob Stephen aka JB atoa ushauri kwa waigizaji wa kike, asema wengi hawako ‘serious’

JB akiwa location kushoot video yake ijayo, Mzee Swagga

Muigizaji, mtayarishaji na muongozaji wa filamu, Jacob Stephen aka JB, amesema waigizaji wengi wa filamu wa kike hawako serious.

JB ambaye kupitia kampuni yake, Jerusalem Films, aliongoza filamu aliyoigiza Shamsa Ford, Chausiku inayotajwa miongoni mwa filamu bora za mwaka huu, amesema waigizaji wa kike wanashindwa kutumia umaarufu wao kufanya filamu bora.

“Majina yao ni makubwa sana lakini useriousness kwenye filamu ni mdogo sana,” JB ameiambia Bongo5.

“Kwa majina yao makubwa, tungeshirikiana nao kwa ukubwa ule na wakawa serious, film industry ingekuwa mbali sana kuliko hapa tulipo. Mimi nawaasa tu, wana kipaji kikubwa, wawe serious na waweke akili yao kwenye kazi hii na watafanikiwa.”

JB aliongeza kuwa wasanii hao wengi wao wanapendwa hivyo kazi yao ni rahisi zaidi kama watajituma na kupenda kazi yao iliyowapa majina.

Follow us on
Facebook: http://facebook.com/tubongetz
 Twitter: http://twitter.com/tubongetz
  Instagram: http://instagram.com/tubongetz

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s