Shilole: ‘Sijaacha kuigiza’, asema filamu ijayo itakuwa ni true story

Licha ya kuwa Shilole amefanikiwa zaidi kwenye muziki, lakini ameweka wazi kuwa hajaitupa kabisa fani yake ya uigizaji ambayo alianza nayo kabla ya muziki.

Akizungumza kupitia kipindi cha Leo Tena cha Clouds Fm wakati akitambulisha wimbo wake mpya Dec.15, amesema kuwa bado anajipanga na atakuja kutoa filamu yake mpya siku za usoni.

Saizi nimejikita sana na haya mambo mengine (muziki), sio kwamba nimeacha kuigiza ila nafatutia timing, so lazima nijipange vizuri[…] so bado najipanga kiukweli kwenye sekta ya kuigiza lakini soon nitatoa filamu yangu.”

Shishi pia amezungumzia filamu aliyopanga kuitengeneza itakayoitwa ‘Shilole In Dar’.

Nitaifanyia Igunga, napenda kuizungumza kwa sababu bado sijaifanya kiukweli inaitwa Shilole in Dar, yaani kutoka Igunga hadi Dar es salaam, alikopitia kuanzia mwanzo mwisho mpaka sasa hivi anaongea hapa…kwahiyo ni true story”

Credit Clouds FM.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s