Kama ulikuwa haufahamu, Ukahaba ni halali kabisaa katika Jamuhuri ya kidemokrasia ya Kongo

Ni Biashara halali kabisaaaa katika Jamuhuri ya kidemokrasia ya Kongo Ukahaba.

Hata hivyo jamii sasa imeanza kulalamika kwamba kutolewa ruhsa kufanya ukahaba kumeathiri maadili ya kijamii kwa sasa watoto chini ya umri wa miaka 18 wamaingilia biashara hii.
http://emp.bbc.co.uk/emp/embed/smpEmbed.html?playlist=http%3A%2F%2Fwww.bbc.co.uk%2Fswahili%2Fmeta%2Fdps%2F2015%2F01%2Femp%2F150109_drc_ukahaba.emp.xml&title=Je%20ulijua%20kama%20ukahaba%20ni%20halali%20DRC%3F%20&product=news&lang=sw Mwadishi wetu mashariki mwa Congo, Byobe Malenga ametemebelea eneo la KIGE ni maarufu sana na baishara ya ukahaba. Ana maelezo zaidi.

Credit BBC

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s